★ We Are One ★
Chào Mừng Bạn Vào Forum We Are One
★ We Are One ★
Chào Mừng Bạn Vào Forum We Are One
★ We Are One ★
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

★ We Are One ★

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
★ ★ ★ Chào Mừng Bạn Tham Gia Vào Đại Gia Đình We Are One ★ ★ ★

Share  | 

....................................................

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
PanDa
PanDa

$$$ : 26005

.................................................... Vide
Bài gửiTiêu đề: ....................................................   .................................................... I_icon_minitimeSun Sep 20, 2009 1:05 am

Lau lam roi ma co le em khong noi gi ve chuyen tinh cam cua 2 dua minh phai khong anh nhi~??em van biet luc nao anh cung vao day de xem nhung loi noi e nhan nhu cho a phai k??^_^ anh a`!hay co gang len anh nhe!luc nao e cung ung ho va dong vien het minh cho anh ve tat ca viec lam cua a do!dau em biet rang co doi luc anh nan long va buon chan ve nhieu chuyen cua minh`....Nhung e da noi voi anh rang du la co chuyen ji di nua thi a hay ke cho e nhe!'co the bay gio day em khong the giup a dc ji het nhung e co the se la ng chia se nhung buon vui cua anh ma`....Vi` e la ,dung khong anh nhi???Co the doi voi nguoi khac ho. noi' chung minh la nhung ke ngoc nghech ,nhung ke thich lang man qua' do.^...NHung e da khong con quan tam den loi cua ho noi vi em tin vao e vao anh va vao tat ca ,dau biet rang trong 100% nguoi thi so nguoi nhan ra tinh yeu cua minh trong su doi cho` chi la 10% hay chi la 0,1 % di nua~.....thi e gio day khong con de y su that nay lam gi ca ,dieu e de y gio day chi la tinh yeu cua tui minh ma thoi ,nen em se khong de cho nhung loi ng` khac tac dong den no ^^,vi tinh yeu cua minh cung la su that dung k anh nhi???Neu 1 nguoi nao do hoi e ly do tai sao thich anh thi e chi co the noi la "vi e yeu a the thoi! em cung khong biet ly do do la ji nua~...."anH la 1 cau con trai binh thuong`,anh khong dep long lay hay biet cach ga lang qua' nhu nhung ng` con trai khac nhuNg"em yeu anh the Thoi du roi`"Vi` ong xa em co nhung dieu rieng biet khac ma`......em yeu chinh cai cach anh doi xu voi em bay gio,cai cach ma anh danh tinh cam that long cua anh cho em ma thoi,nhox cua a co le cung k phai la con nguoi dac biet ji ca,cung khong phai la 1 con nguoi doi hoi qua cao ve nguoi minh yeu,em chi yeu anh tu` chiec khan quang co,tu` cai chiec banh sinh nhat ,tu cai hop dung hat....,tu` cai cay thong giang sinh,tu` nhung~ lan` tui minh tay trong tay ,tu` nhung cuoc hen ho`,tu nhung cai om siet nhau that chat,cai first kiss cua a tu` nhung goc pho ,con duong quen thuoc ma tui minh da di qua tren chiec xe dap ,nhung noi* chi co doi^ minh thoi ,noi quan tra sua~ tui minh da cung nhau ngoi uong va tam su voi nhau ,a thik "mui huong bac ha"ne`,roi con ca nhung dong tin nhan va cuoc noi chuyen qua dien thoai hang` ngay dau` biet tui minh van dang rat gan nhau thoi....Anh luon tao cho e su bat ngo` do ,anh biet k??nhung luc do e cam thay hanh phuc den noi ma da bat khoc'....nhung e lai k muon de cho a thay dc nhung giot nc mat ay dau^^em thich nhat cai cam giac tui minh cung nhau lam 1 viec gi do,nhung luc ay' cam thay that gan gui va no giong nhu 1 gia dinh vay....Cam giac o ben anh sao ma am ap va gan gui biet bao,no la lung qua' em khong biet co cai ji de ta~ dc cai cam nhan ay' ....va e k muon roi anh 1 buoc nua..,gio day chi can nghi den nhung hinh anh lai xuat hien rat ro trong tam tri cua minh ,no khien e vui va k cam thay co don j nua......e cu thay nhu tui minh van nhu ngay nao ,em mong ng` cung nhu vay nha anh!cang` xa thi e cang nho' cang yeu anh nhieu hon nua~........anh biet k???gio day k con` ai hoi~ e cau ngu ngoc ay nua~ "cho` doi ah`....dinh.. nhu the ah`"khong con nhung loi treu choc cua ng khac nua .....Vi e biet do la chuyen cua tui minh`..khong can the gioi hay bat ki ai xen vao lam gi ca ,e nho' co nguoi da tung noi voi e rang`'cho` doi la 1 niem vui ,la 1 su thu thach,va con la muc tieu "nua~....Em cung the ,em cung se lam nhu the trong su phan khoi va niem tin,trong no~ luc cua chinh minh`....Em yeu anh khong Phai chi noi len duoc tieng yeu anh yeu anh 100 lan` hay 1000 lan duoc,vi su yeu thuong cua em ngay luc nay day,trong hoan canh nay day,no phai la bang hanh dong ....Anh ah`,hay cho nhox thoi gian nhe anh! e se phai thuc hien no',tui minh cung co gang nha anh!anh da tung noi voi e "anh da lam duoc nhung dieu ma ban anh k tin a lam dc"Nhung ox em da lam duoc ay thoi ^^,a se la dong luc cua e..^_^ e cung se nhu vay,nGay khi nay co be nhu em cung da du lon va khon ngoan de co the tu vuot len hoan canh cua ban than,ngay luc nay e khong muon dua dam~ vao ai ca bang chinh minh`.......e so su thay doi ,su tac dong,nen e k tranh no' e van tiep thu no...nhung roi trong long e biet dieu ay la vi e vi a vi tuong lai cua 2 dua'.....dung` noi nhieu anh nhi???anh chi muon lam hon la noi ,e cung se lam the!nHieu viec trong cuoc song kho khan,tu` tu` tui minh lam tung buoc thoi nhe!!dung bao gio nan chi bo~ cuoc nha anh du do la su viec gi di nua ,do la tuong lai cua minh ^_^ nen e va a khong the bo cuoc giua duong dc,neu a bi nga~,e se cho` a di cung` cho k dung` buoc lai,va neu nhox gap dieu tuong tu giong ox ,ox cung the nhe!e khong muon la co^ gai lam' loi` noi nhieu` ma k thuc hien dc gi ca

<----^_^Chiec nhan nay co the khong goi no la nhan tinh nhan duoc khong anh nhi???ngay e ra di co nguoi da tung muon niu chan e lai va khong muon khuat xa bong dang cua e ...nhung buoc chan lai dung lang va khong noi dc 1 dieu ji ca~......co^ be ao do~ cung ho` hung` ma quay di khong noi dc 1 tieng gi sau cung ca...roi cung co 1 nguoi noi voi e "co the goi la nguoi yeu chu khong phai la ban gai dc k nhi??""a con nho' cai ng` do chu!cai nguoi ma noi voi e rang"a khong muon cai nhan ay roi khoi tay minh mot phut nao ca"...khong bao gio muon the....Em cung vay do!em cung muon noi voi ng do' cua e ,"e k muon no la chiec nhan tinh nhan dau"....phai la chiec nhan khac dung k anh nhi??

Forever.......Forever.........Forever........................................................
LongKiem
LongKiem

$$$ : 26342

.................................................... Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: ....................................................   .................................................... I_icon_minitimeTue Nov 17, 2009 11:51 pm

Dài quá...^^

....................................................

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang