★ We Are One ★
Chào Mừng Bạn Vào Forum We Are One
★ We Are One ★
Chào Mừng Bạn Vào Forum We Are One
★ We Are One ★
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

★ We Are One ★

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
★ ★ ★ Chào Mừng Bạn Tham Gia Vào Đại Gia Đình We Are One ★ ★ ★

Share  | 

Ngày của đông....

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
monkeycon
monkeycon

$$$ : 26135

Ngày của đông.... Vide
Bài gửiTiêu đề: Ngày của đông....   Ngày của đông.... I_icon_minitimeSun Sep 20, 2009 12:42 am

Thời gian qua nhanh quá...!!! Mùa hè cũg lại sắp hết....
E đã nghe cái khôg gian oi bức quanh mình đag lạnh dần....lạnh dần lên...Bàn tay em đag bắt đầu trắg toát....vì cái không khí của mùa đông đang ùa về..................

Nó thật sự ko dễ chịu chút nào...Nó khiến em cảm thấy bị cô lập....và tồi tệ hơn nữa là....em đang thấy mình cô đơn quá....
Lần đầu tiên E ko đy học cùng anh.....cùg những ng` bạn ....Lần đầu tiên em ngồi ở nhà để nghe những câu chuyện xảy ra trên lớp của anh chị.....lần đầu tiên em ko đc cảm nhận những giây phút đó...Trc đây thì có..nhưg có lẽ em hỏi thăm nên cảm thấy như thế là chưa đủ...
Đông lại về....1 lần nữa lại về...nó khiến em bất giác nhận ra mình xa anh...xa mọi ng` đã gần đc 1 năm...khoảng thời gian ko nhỏ....nó đủ để em thấm dần và hiểu rằg cảm giác đợi chờ như thế nào ?...Em cứ đợi...cứ chờ và ngoài kia gió đag rét buốt...Em chợt hiểu...em cần hơi ấm...cần đc bảo vệ...và kí ức cũg lại ùa về...nhưg lần này nhẹ nhàg....và êm đềm hơn...thật may là E đã ko khóc...trừ đêm qua...Em chợt thấy...mình lẻ loi...chỉ một mình vì giờ ai cũng lại vào học...còn em thỳ chưa...Em mong mọi thứ sẽ tốt đẹp hơn với em trog 1 ngày ko xa...Một ngày mà mùa đông ko khiến em băg giá....mùa hè ko khiến nỗi mệt nhọc trog em dâg lên...Ngày mai...bình yên về trog gió để em biết rằng khoảng thời gian em chờ đợi mòn mỏi này ko phải là vô nghĩa...
..........................................Đông lại đến...có nghĩa là đông sẽ đy.....Em đy xa cũg có nghĩa là em sẽ trở lại ......

......Mùa đông.....
http://cobedethuong_laem1806@yahoo.com
LongKiem
LongKiem

$$$ : 26342

Ngày của đông.... Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Ngày của đông....   Ngày của đông.... I_icon_minitimeTue Nov 17, 2009 11:52 pm

hay...^^

Ngày của đông....

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang