★ We Are One ★
Chào Mừng Bạn Vào Forum We Are One
★ We Are One ★
Chào Mừng Bạn Vào Forum We Are One
★ We Are One ★
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

★ We Are One ★

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
★ ★ ★ Chào Mừng Bạn Tham Gia Vào Đại Gia Đình We Are One ★ ★ ★

Share  | 

1 mình...........

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
peden1995
peden1995

$$$ : 26085

1 mình........... Vide
Bài gửiTiêu đề: 1 mình...........   1 mình........... I_icon_minitimeSun Mar 07, 2010 11:32 pm

K đc buồn , k đc khóc Smile...

A có ng iêu , fải vui mừg & chúc fúc cho a Smile

A có ng iêu , fải cười toe & tìm 1 hg đi kh' Smile

A có ng iêu , fải dẹp thói qen nhìn & tìm a trog đám đôg Smile

A có ng iêu ròu , e fải dẹp bỏ nhìu thứ l' Smile

Ròu từ giây fút này , e sẽ qên a , e sẽ k nhìn a , e sẽ k mỉm cười khi thấy a , e sẽ k ràg buộc bản thân vào lối cũ & nhiều l' Smile
Thou thì a cứ hf , a cứ đùa vui , e đây k làm khó , cũg k m~ chờ , e mệt ròu ! Chắc có lẽ từ bây h , e sẽ thay đổi c' sốg của mìh , c' sốg k a Smile
Ngày hnay còn mơ tưởg , nhớ nhug , còn tìm kiếm ,lặng nhìn ...Còn ngày mai , sẽ là 2 kẻ xa lạ .
Lúc trc , trên con đg có 2 ng đi ngược hướg , bây h , trên con đườg chỉ còn mình e chân bc đều chân Smile...
E sẽ ngoái lại sau lưg , bắt gặp bóng a đã khúât sau bóng tà , e bíêt a đã đi , đã xa csốg của em Smile
Tạm biệt a =x ~
....====....
Bị lừa 1 vố nặg qá Smile bị lừa màh k bíêt . Nếu vô tình con Milk kg qen bạn Pin đù thì mình cũg chẳg bíêt bé Numb , bé Chick , bé Straw , nhoc W!nd chỉ là ảo :-j mình thấy mìh ngốc gê lắm :]] thất vọng vì bị lừa dối t.c , niềm tin Twisted Evil Trên đời sợ nhứt là bị lừa dối . Nhưg vẫn muốn tha thứ cho bé L!k , & hiện nay câu hỏi đặt ra là : L!k có fải lại làh 1 nhân vật ảo Twisted Evil khó nói .........................................Mình k trách mấy bé & mog mấy bé sẽ qen mình thực sự Smile

1 mình...........

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang