★ We Are One ★
Chào Mừng Bạn Vào Forum We Are One
★ We Are One ★
Chào Mừng Bạn Vào Forum We Are One
★ We Are One ★
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

★ We Are One ★

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
★ ★ ★ Chào Mừng Bạn Tham Gia Vào Đại Gia Đình We Are One ★ ★ ★

Share  | 

em..............

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
peden1995
peden1995

$$$ : 26085

em.............. Vide
Bài gửiTiêu đề: em..............   em.............. I_icon_minitimeSun Mar 07, 2010 11:28 pm

Có phải anh đó không ? anh với em nói chuyện xa lạ quá Smile Em còn yêu anh không ? Em còn cảm giác với anh không ? Em còn nhớ anh không ? Em không biết!.... Bây giờ em trống rỗng , anh biết không ?! Giá gì bây giờ anh bên em , thì em đã không thấy mình bé nhỏ và tự ti như thế đâu Smile Giá như anh nắm chặt tay em , thì em đã không có lúc rơi tự do như vậy Smile Giá như anh không im lặng , thì em đã không ôm tình yêu này lâu đến thế Smile ..... Chỉ là giá như thôi mà , phải không anh? Smile

*

Em , em đang sống những ngày tháng mệt mỏi , chán chường ...Suốt ngày bên em là hàng đống bài tập , cả khối áp lực ...Và chỉ có vậy , em mới không còn nhớ đến anh như lúc xưa . Nhưng cuộc sống vô vị hơn bất cứ lúc nào hết . Anh hiểu cảm giác này không ? Anh vô tư và ngốc nghếch Smile Em vô lí , trách anh 1 cách vô tội vạ! phải không anh ? Em bị ngộ nhận , rất rất rất nhiều lần .... Và ngay cả khi anh đã đi rồi , em biết mình mất anh rồi , em vẫn còn bị ngộ nhận .Smile Rồi 1 người , 2 người , 3 người em từng tuyên bố thích họ để thuyết phục bản thân rằng quên anh rồi , nhưng lần lượt họ cũng đi , em cũng đau , chỉ vì em bị NGỘ NHẬN...Vì vốn dĩ ngay từ lúc ban đầu , họ đã kg yêu em Smile...

*

Hôm nay em viết không phải để than thở với anh , không phải để bày tỏ tình yêu của em , mà là để em trải lòng mình trút hết tâm sự Smile Chỉ nói với anh , em mới là chính mình Smile Em mệt mỏi & đáng sợ trước những Dư Luận , anh à Smile Em sợ cái ánh mắt của mọi người nhìn em , hoàn toàn lạnh lùng , đầy căm ghét . Em sợ những lời nói chê bai , móc méo , kèm theo những cái chỉ tay . Em sợ phải đứng 1 mình , lạc lõng và bơ vơ . Em sợ đứng trước đám đông , mặc dù em rất dạng dĩ ....Vâng! Vì em sợ dư luận...

~ Lúc trước , em đã từng mạnh dạn đứng lên nói rằng "Tôi sẽ sống song hành với dư luận" , nhưng hình như em không còn đủ sức để chống chọi và bỏ ngoài tai những lời nói ấy Smile Em mệt nhoài , em muốn bỏ đi tất cả , nhưng sao nó cứ in mãi vào tâm trí em ? Dư luận đâu làm em hạnh phúc hơn đâu , phải không anh? Thế mà , em vẫn quan tâm , để ý đến nó Smile Con Nhi chửi em dạo này kì cục quá , cứ quan tâm những chuyện không đâu . Nhưng em sợ , em sợ dư luận , em sợ "lời ra tiếng vào" , xích mích , mâu thuẫn . Em muốn cải thiện mối quan hệ với mọi người , nhưng càng làm , càng hợm hĩnh Smile Em đã cố nhiều lắm , nhưng không có kết quả , anh à Smile Họ không thích em , nên thôi Smile em đã từng qua cm Flickr cho b. em , bảo b. ấy đừng quan tâm dư luận , chà đạp lên nó mà sống , thế mà , em lại làm không được Smile...Em yếu đuối và dở hơi lắm , đúng không anh?

*

Trải lòng mình đôi dòng thế thôi! Tuần sau đủ mệt nhoài ...Smile

Vừa phải học tập , vừa phải cải thiện mối quan hệ Smile

Biết khi nào mới được sống cho bản thân ?

Chắc lâu....
sao_bang_khoc90
sao_bang_khoc90

$$$ : 25894

em.............. Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: em..............   em.............. I_icon_minitimeTue Mar 09, 2010 12:43 pm

giống mình qa'........ em.............. 800686
peden1995
peden1995

$$$ : 26085

em.............. Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: em..............   em.............. I_icon_minitimeThu Mar 11, 2010 1:20 pm

sao_bang_khoc90 đã viết:
giống mình qa'........ em.............. 800686
hyhy jống lém hả zậy 2 ng cùng cảnh ngộ òy em.............. 55129

Sponsored content

em.............. Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: em..............   em.............. I_icon_minitime

em..............

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang