★ We Are One ★
Chào Mừng Bạn Vào Forum We Are One
★ We Are One ★
Chào Mừng Bạn Vào Forum We Are One
★ We Are One ★
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

★ We Are One ★

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
★ ★ ★ Chào Mừng Bạn Tham Gia Vào Đại Gia Đình We Are One ★ ★ ★

Share  | 

những dòng cuối

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
peden1995
peden1995

$$$ : 26085

những dòng cuối Vide
Bài gửiTiêu đề: những dòng cuối   những dòng cuối I_icon_minitimeSun Mar 07, 2010 11:25 pm

Gần 4 năm…Smile cho sự ngộ nhận và t.cảm đến từ 1 phía của bản thân!

Giờ nhìn lại thấy mình ngu ngốc và dở hơi lắm cơ=)

Tại chiếc lá hay tại cây đã ko biết giữ lá ở lại
Tại vì cơn gió từ đâu đến cuốn đi hạnh phúc

E đã dành trọn tình cảm của mình cho anh trog 4 năm qa và cái màh e nhận đc chỉ làh con số 0 màh Smile Và đến ngày hnay , e đã tìm đc cho mình 1 hf khác , 1 hf tròn đầy:) … em đã bày tỏ rất nhiều tình cảm của mình , vẫn cố níu giữ lấy anh nhưg dường như… anh đã k giữ và trân trọng e như cách e dành cho anh Smile vì thế mà anh àh … e buông nhé !Smile e nhớ rằng đã rất nhiều lần e khẳng định rằng sẽ quên anh nhưg k đc , đã nhiều lần k vẩn vơ nhớ đến anh nữa cũng k thành Smile … Nhưg ngày hnay đây , khi 1 hf khác đến với em , khi 1 ng bíc qan tâm e lúc em bệnh , an ủi e lúc em bùn , bíc em cần gì , hỉu đc con ng em …thì e đã thực sự qên anh , a àh:)

Đó chính làh điều e cần. Hf đó k qá giản dị , cũng k qá đỗi cầu kìSmile nó bt lắm anh àh Smile nhưg …e cần nó . Nó có sức mạnh để e qên a & chối bỏ tình cảm e dành cho anh!Smile

Bh đây , trog tim e , k còn làh hình bóng của anh nữa Smile màh đã đc thay thế bằng 1 ng khác . Đúng , t.cảm của em đến nhanh lắm , nhưg muốn dứt bỏ rất khóSmile cũng mất 4 năm cơ đây:)…nhỉ?!

Em còn nhớ nh giây phút anh send cho em bài hát Say You Will , That is Love e đã vui & hf biết dường nào …Smile

Em còn nhớ nh giây phút em nhìn anh trong sân trường …nhưg anh có bíc đâu…e vẫn đứng đó … & nhớ , a àh:)

Em còn nhớ nh giây phút em có thể tìm đc anh trong ngàn ng Smile…bh cảm giác ấy đã hoàn toàn dành cho 1 ng khác..Smile

Em có qá nhanh chóng & thay đổi t.c k anh!?

Em nghĩ làh k , anh àh:)

Mỗi lần e làm việc gì , e sẽ chịu trách nhiệm cho kq sau này! Cũng giốg như yêu thg anh thì bh e fai nhận nh đau khổ , nỗi nhớ , nước mắt. Nhưg e k nói vs anh 1 lời , anh àh! Nói ra chỉ bằng thừa vì tah đã làh ji của nhau đâu:)

Lần này cũng thế ! e chấp nhận qên anh & dành trọn yêu thương cho ng # thì em cũng đã cbị đc cho mình nh nỗi bùn đau , sự ngộ nhận màh mình phải nhận lây sau này…nhưg e cam chịu anh àh:) Vì ngta qan tâm e, an ủi e , chủ động vs em…k như anh:) em k trách anh đâu , ng-em-từng-yêu:)

Hnay , e viết cho anh nh dòng chữ này , đc xem làh nh dòng chữ cuối cùng .. cuối cùng thực sự…Smile cho dù t.c ngày xưa e dành cho anh làh thực sự thì 1 lúc nào đó nó cũng sẽ mệt mỏi & phai nhoà thou!Smile Và bh e đã hỉu: t.g sẽ xoá nhoà tất cảSmile nhất làh khi e tìm đc 1 ng mình cần & yêu thg:x e sẽ chấp nhận điều e quyết định này , nhưg e chắc 1 điều rằng : ngta tốt hơn anh , anh àh:)

những dòng cuối

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang