★ We Are One ★
Chào Mừng Bạn Vào Forum We Are One
★ We Are One ★
Chào Mừng Bạn Vào Forum We Are One
★ We Are One ★
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

★ We Are One ★

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
★ ★ ★ Chào Mừng Bạn Tham Gia Vào Đại Gia Đình We Are One ★ ★ ★

Share  | 

CA?M NHA^N TJNH` YEU- KHO^NG AI KHAC LA` CHINH' BAN

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
monkeycon
monkeycon

$$$ : 26025

CA?M  NHA^N  TJNH`  YEU- KHO^NG  AI  KHAC LA`  CHINH'  BAN Vide
Bài gửiTiêu đề: CA?M NHA^N TJNH` YEU- KHO^NG AI KHAC LA` CHINH' BAN   CA?M  NHA^N  TJNH`  YEU- KHO^NG  AI  KHAC LA`  CHINH'  BAN I_icon_minitimeSat Sep 19, 2009 10:34 pm

Tinh yeu co' le~ la` khj xa roi`........ ta moi cam~ thay no' thuc su quy' trong....CA?M  NHA^N  TJNH`  YEU- KHO^NG  AI  KHAC LA`  CHINH'  BAN 1

Tinh yeu la` khj ngoi` gan` nguoi` ay' ta cam~ thay dc dieu ji` do' that khac va`am ap'...ma` khj xa roi` ta ca`ng muon ga`n hon nua~....!!
Tinh yeu la` khj duoc cu`ng nguoi do' la`m nhiu` viec ...ma` moi~ la`n ta la`m mot mi`nh lai ca`ng thay nho'...!!CA?M  NHA^N  TJNH`  YEU- KHO^NG  AI  KHAC LA`  CHINH'  BAN 8
Tinh yeu ko co' su* nan~ long`..hay su* co' gang cua~ chj~ mot ...Ma` no' la` su* quyet tam, co' gang cua~ ca~ hai nguoi`...CA?M  NHA^N  TJNH`  YEU- KHO^NG  AI  KHAC LA`  CHINH'  BAN 5
T`inh yeu la` chj~ can` nhi`n thay bo'ng dang nguoi do' cung~ khien ta yen lo`ng va` nhe nho~m...ma` moi khj xa, nhi`n quanh ta va` ti`m hoai chang~ thay nguoi` a'y..khjen ta thay lo lang va` that vong...CA?M  NHA^N  TJNH`  YEU- KHO^NG  AI  KHAC LA`  CHINH'  BAN 2
Tinh yeu don gian~ chi~ ca`n thay nguoi` a'y cuoi` .....tim ta cung~ nghe xao xuyen!!!...Ma` moi~ khj xa ....trai tim ta ngap len nuoc mat khj va'ng nu cuoi` ay'...!!!CA?M  NHA^N  TJNH`  YEU- KHO^NG  AI  KHAC LA`  CHINH'  BAN 20
Tinh yeu la` khj nguoi a'y tam su* va` ke~ cu`ng ban dieu ji do' bi mat giua~ hai ng va` muon duoc cu`ng ban chia se~?..Ma` moi~ khj xa roi` ban van~ co`n muon giup ng do'giai quyet nhiu` thu nua~....CA?M  NHA^N  TJNH`  YEU- KHO^NG  AI  KHAC LA`  CHINH'  BAN 17
Tinh yeu la` khj sau nhung~ la`n hieu~ la`m nhau...ng ay va` ban lai la`m hue^`..va` co' le~ ti`nh cam~ ay' se~ be`n chat hon nua~..Ma` moi la`n xa va` nho' ve` khoanh~ khac ay' ta va~n thay vua` xot xa vua` vui suong....CA?M  NHA^N  TJNH`  YEU- KHO^NG  AI  KHAC LA`  CHINH'  BAN 25
Tinh yeu la` doi khj no' o~ that ga`n ban ..nhung ban chua he` nhan ra ro~ dieu ay'..Chj~ khi xa roi` ban moi biet duoc diue hanh phuc ay voi ban nhu the' na`o?...Va` doi luc khien ban thay tiec nuoi...!!!CA?M  NHA^N  TJNH`  YEU- KHO^NG  AI  KHAC LA`  CHINH'  BAN 7
Tinh yeu la` khj la`m dieu ji do' den ng ay'..ma` ban ko ca`n da'p laj..chj~ ca`n thay ng ay vui ..trai tim ban cung~ hanh phuc...Ma` khj xa roi` ban muon la`m nhiu` thu' cho ng a'y nhu the la`n nua~...CA?M  NHA^N  TJNH`  YEU- KHO^NG  AI  KHAC LA`  CHINH'  BAN 6
Tinh yeu ko phaj~ la` nhung~ khj ban goi dien cho ng ay'..va` roi`ko thay ba't may ban nghj ngo` dieu ji` do'...ma` la` ban cam~ thay lo lang khj ko nhan dc cuoc goi a'y...Ma` moi~ khj xa roi` doi khj ban van~ thuo`ng lo lang van~ vo*....CA?M  NHA^N  TJNH`  YEU- KHO^NG  AI  KHAC LA`  CHINH'  BAN 42
Tinh yeu khong hoa`n toa`n la` con duong mau hong...ko han~ no' luon luon yen bi`nh va` hanh phuc..Ti`nh yeu la` su thu~ thach va` so'ng gio de^~ chinh ban va` ng ay phai~ cung nhau vuot wa!!!...CA?M  NHA^N  TJNH`  YEU- KHO^NG  AI  KHAC LA`  CHINH'  BAN 41
Tinh yeu khong phaj~ la` su niu' keo' mot ai do'...Neu that su ho ko he^` yeu ban...Tj`nh yeu la` phaj~ bat nguo`n chinh noi trai tim ban va` ca~ doi' phuong ....!!!CA?M  NHA^N  TJNH`  YEU- KHO^NG  AI  KHAC LA`  CHINH'  BAN 8
Tinh yeu la` nhung~ la`n ban thay nguoi a'y dua` gion~ voi mot ai khac ..Trai tim ban lang thinh va` duong nhu ngu`ng dap....!!!CA?M  NHA^N  TJNH`  YEU- KHO^NG  AI  KHAC LA`  CHINH'  BAN 12
Tinh yeu that vo^ nghia~ neu ban cam~ thay do^' kj va` ganh ghet....Ti`nh yeu ca`ng trong sa'ng hon neu ban biet cach tha thu'...dieu ji` do' khj co`n co' the^~CA?M  NHA^N  TJNH`  YEU- KHO^NG  AI  KHAC LA`  CHINH'  BAN 4
Tinh yeu ko han~ ca~ hai nguoi deu giong nhau ve` dieu ji` do..ti'nh cach, so thich,....Tinh yeu la` su hoa` hop giua~ hai con ng ko hoa`n toa`n giong nhau...Chj~ can` nhip tjm ban nghe ro~ hon khj ben ng do'...CA?M  NHA^N  TJNH`  YEU- KHO^NG  AI  KHAC LA`  CHINH'  BAN 9
Tinh yeu ko phaj~ la` su sua~ doi~ mot ca'ch wa da'ng de~ ban la` ng do''...Khj ben canh ng do ban va~n la` chjnh ban....CA?M  NHA^N  TJNH`  YEU- KHO^NG  AI  KHAC LA`  CHINH'  BAN 65
Tinh yeu la` su wan tam vo^ dieu kien,chj~ ca`n mot cau hoi~ nho~ cung~ khien ban thay mi`nh duoc lo lang...Nhung ko han~ loi` wan tam ay' lai wa' di sa^u va`o doi` tu* cua~ doi phuong!!!CA?M  NHA^N  TJNH`  YEU- KHO^NG  AI  KHAC LA`  CHINH'  BAN 18
Tinh yeu ko co' nghia~ la` ko co' mot khoang~ ko gian na`o do' rieng cho moi~ ng...nhung cung~ ko phai~ la` 2 ca' the~ rieng biet..Ti`nh yeu la` su* ga`n nhu hoa` hop cua~ 2 con nguoi`!!!CA?M  NHA^N  TJNH`  YEU- KHO^NG  AI  KHAC LA`  CHINH'  BAN 30
Tinh yeu ko dua tren vat chat va` hoa`n canh~....No' dua tren con tim chan chi'nh va` ti`nh yeu cha^n tha`nh...CA?M  NHA^N  TJNH`  YEU- KHO^NG  AI  KHAC LA`  CHINH'  BAN 8
Tinh yeu ko phaj~ la` cau chuyen co^~ tich ma` la mot cau chuyen hien thuc ba dang do'i mat co ca~ niem vui va` nuoc mat...doi khj dj xa ...voi ban do' la` ki' uc dep van~ co`n mai~ trong tjm ban ...CA?M  NHA^N  TJNH`  YEU- KHO^NG  AI  KHAC LA`  CHINH'  BAN 63
Tinh yeu ca`ng lo'n khj ban co' duoc ninem tin tu` doi' phuong va` nguoc lai cung~ the'..Chjnh vi` vay du`ng bao gio` ban da'nh mat niem tin ay trong lo`ng ng ban yeu!!!CA?M  NHA^N  TJNH`  YEU- KHO^NG  AI  KHAC LA`  CHINH'  BAN 23
Tinh yeu la` moi lan thay ng ban yeu buon ba~ va tuyet vong...chjnh trai tjm ban cun~g duong` nhu ran nut.....CA?M  NHA^N  TJNH`  YEU- KHO^NG  AI  KHAC LA`  CHINH'  BAN 12
Tinh yeu doi luc cung~ la` su dau kho^~...Vi` ca`ng dau bao nhju ban se~ biet dc mj`nh yeu ng do' de'n duo`ng na`o?....CA?M  NHA^N  TJNH`  YEU- KHO^NG  AI  KHAC LA`  CHINH'  BAN 2
Tinh yeu cung~ bao go`m su cho` doi...Vi` chj~ co' cho` doj ban moi ca~m nhan hanh phuc that su khj co' ng way tro~ ve`...CA?M  NHA^N  TJNH`  YEU- KHO^NG  AI  KHAC LA`  CHINH'  BAN 67
Tinh yeu ...ban rat kho' ti`m dc....no' thuo`ng tu de'n voi ban bat ngo`, va` ban phaj~ that su* nam ro~ co* hoi cu~s mi`nh voi tinh yeu do'....the~ hien no mot cach chan tha`nh ....dung de~ tinh yeu wa roi` de^~ ban thay that hoi tiec...!!!CA?M  NHA^N  TJNH`  YEU- KHO^NG  AI  KHAC LA`  CHINH'  BAN 17
Tinh yeu ko gioi han trong mot khuon kho^~ nhat djnh..no' tuy` thuoc vao hoa`nh canh~..va` chjnh luc do' ban phaj~ thuc su* khon ngoan doi' da^`u ....va` dung hoa` voi no' de^~ tranh dc nhung song gio' ko may xay~ ra...CA?M  NHA^N  TJNH`  YEU- KHO^NG  AI  KHAC LA`  CHINH'  BAN 14
Tinh yeu ko phaj~ la` vi mat ngot ma` ban van~ thuo`ng nghj~,.....no' don gian~ chj~ la` nuoc'...ca'i vi trong la`nh ko xac dinh ro~....va` "nuoc" cung~ nhu ti`h yeu...cai' ma` ban ko the~ ko co'....CA?M  NHA^N  TJNH`  YEU- KHO^NG  AI  KHAC LA`  CHINH'  BAN 57
Tinh yeu ko bi gioi han khoang~ cach cua~ khong gian va` thoi gian la` ti`nh yeu vinh~ cuu~ va` cha^n chinh'....CA?M  NHA^N  TJNH`  YEU- KHO^NG  AI  KHAC LA`  CHINH'  BAN 25
Tinh yeu la` dieu ma` ban mong muon va` khao khat dc co'....doi khi khien ban tro~ nen tham vong..!!!Dung nhu the ma` da'nh mat chinh ban~ tha^n va` con nguoi cua~ ban...Tinh yeu roi se~ de'n..Hay~ cu de^~ moi thu' troi wa 1 cach tu nhien...roi` ban cung~ se~ thay dc ti`nh yeu den voi mi`nh....Hay~ nam that chat ti`nh yeu ma` ban dang co'...va` hay ngo~ loi` voi ti`nh yeu ban da~ ti`m dc....Dung de^~ moi thu wa' tre~ roi` tiec nuoi.....

...........................Co' duoc ti`nh yeu la` mot dieu kho'...nhung giu~ duoc ti`nh yeu lai ca`ng kho' hon...Tho^ng cam~,chia se~,quan tam,tha thu',la'ng nghe,cu`ng nhau,nhung nho'.....nhi`u va` nhiu dieu nua~....Khong gian-hay thoi` gian se~ chang~ la`m ban xa ca'ch nguoi` ay'...khj trai tim ban thuc su* yeu........................................!!!! [You must be registered and logged in to see this link.]Khong the~ noi duoc gia tri cua~ tinh yeu la` nhu the' na`o?...Chj~ co' nguoi` thuc su dang yeu moi' hiu~ va` tra^n trong gia tri tu`ng giay phut dang yeu va` duoc yeu!!!

[You must be registered and logged in to see this link.]
http://cobedethuong_laem1806@yahoo.com
LongKiem
LongKiem

$$$ : 26232

Bài gửiTiêu đề: Re: CA?M NHA^N TJNH` YEU- KHO^NG AI KHAC LA` CHINH' BAN   CA?M  NHA^N  TJNH`  YEU- KHO^NG  AI  KHAC LA`  CHINH'  BAN I_icon_minitimeTue Nov 10, 2009 1:03 am

Bài này hay...^^
monkeycon
monkeycon

Bài gửiTiêu đề: Re: CA?M NHA^N TJNH` YEU- KHO^NG AI KHAC LA` CHINH' BAN   CA?M  NHA^N  TJNH`  YEU- KHO^NG  AI  KHAC LA`  CHINH'  BAN I_icon_minitimeTue Nov 10, 2009 3:28 am

thangjoy đã viết:
Bài này hay...^^

hì ...bạn vào đọc nhiều quá nhỉ...mình vui lắm ...thanks bạn nhé Razz
LongKiem
LongKiem

Bài gửiTiêu đề: Re: CA?M NHA^N TJNH` YEU- KHO^NG AI KHAC LA` CHINH' BAN   CA?M  NHA^N  TJNH`  YEU- KHO^NG  AI  KHAC LA`  CHINH'  BAN I_icon_minitimeWed Nov 11, 2009 10:09 am

monkeycon đã viết:
thangjoy đã viết:
Bài này hay...^^

K có j đâu mà, mình thấy mấy bài này bọn chọn ở đâu mà vừa hay mà vừa ý nghĩa, thích rùi đấy...^^
monkeycon
monkeycon

Bài gửiTiêu đề: Re: CA?M NHA^N TJNH` YEU- KHO^NG AI KHAC LA` CHINH' BAN   CA?M  NHA^N  TJNH`  YEU- KHO^NG  AI  KHAC LA`  CHINH'  BAN I_icon_minitimeWed Nov 11, 2009 10:28 am

thangjoy đã viết:
monkeycon đã viết:
thangjoy đã viết:
Bài này hay...^^

K có j đâu mà, mình thấy mấy bài này bọn chọn ở đâu mà vừa hay mà vừa ý nghĩa, thích rùi đấy...^^

huhu ko dám chọn đâu..mình viết đó chứ ....huhuu ..trả bản quyền đây đi....mình là tác giả mà.... CA?M  NHA^N  TJNH`  YEU- KHO^NG  AI  KHAC LA`  CHINH'  BAN 800686
LongKiem
LongKiem

Bài gửiTiêu đề: Re: CA?M NHA^N TJNH` YEU- KHO^NG AI KHAC LA` CHINH' BAN   CA?M  NHA^N  TJNH`  YEU- KHO^NG  AI  KHAC LA`  CHINH'  BAN I_icon_minitimeWed Nov 11, 2009 10:38 am

monkeycon đã viết:
thangjoy đã viết:
monkeycon đã viết:
thangjoy đã viết:
Bài này hay...^^

huhu ko dám chọn đâu..mình viết đó chứ ....huhuu ..trả bản quyền đây đi....mình là tác giả mà.... CA?M  NHA^N  TJNH`  YEU- KHO^NG  AI  KHAC LA`  CHINH'  BAN 800686

Ối ối, thành thật xin lỗi nhá, mình k biết, thất lễ thất lễ, xin lỗi tác giả nhá, tác giả đừng giận mình nha...^^
monkeycon
monkeycon

Bài gửiTiêu đề: Re: CA?M NHA^N TJNH` YEU- KHO^NG AI KHAC LA` CHINH' BAN   CA?M  NHA^N  TJNH`  YEU- KHO^NG  AI  KHAC LA`  CHINH'  BAN I_icon_minitimeWed Nov 11, 2009 10:40 am

thangjoy đã viết:
monkeycon đã viết:
thangjoy đã viết:
monkeycon đã viết:
thangjoy đã viết:
Bài này hay...^^

Ối ối, thành thật xin lỗi nhá, mình k biết, thất lễ thất lễ, xin lỗi tác giả nhá, tác giả đừng giận mình nha...^^

ko biết thì ko có tội..bạn đọc đừng có thấy áy náy ....báo đăng thì vẫn đính chính dc mà....
Mến chào bạn đọc kekeke!!! CA?M  NHA^N  TJNH`  YEU- KHO^NG  AI  KHAC LA`  CHINH'  BAN 385624
LongKiem
LongKiem

Bài gửiTiêu đề: Re: CA?M NHA^N TJNH` YEU- KHO^NG AI KHAC LA` CHINH' BAN   CA?M  NHA^N  TJNH`  YEU- KHO^NG  AI  KHAC LA`  CHINH'  BAN I_icon_minitimeWed Nov 11, 2009 10:41 am

monkeycon đã viết:
thangjoy đã viết:
monkeycon đã viết:
thangjoy đã viết:
monkeycon đã viết:
thangjoy đã viết:
Bài này hay...^^

ko biết thì ko có tội..bạn đọc đừng có thấy áy náy ....báo đăng thì vẫn đính chính dc mà....
Mến chào bạn đọc kekeke!!! CA?M  NHA^N  TJNH`  YEU- KHO^NG  AI  KHAC LA`  CHINH'  BAN 385624

thanks nhá...^^

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: CA?M NHA^N TJNH` YEU- KHO^NG AI KHAC LA` CHINH' BAN   CA?M  NHA^N  TJNH`  YEU- KHO^NG  AI  KHAC LA`  CHINH'  BAN I_icon_minitime

CA?M NHA^N TJNH` YEU- KHO^NG AI KHAC LA` CHINH' BAN

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang