★ We Are One ★
Chào Mừng Bạn Vào Forum We Are One
★ We Are One ★
Chào Mừng Bạn Vào Forum We Are One
★ We Are One ★
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

★ We Are One ★

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
★ ★ ★ Chào Mừng Bạn Tham Gia Vào Đại Gia Đình We Are One ★ ★ ★

Share  | 

ùhm!!! thỳ mỳnh chya tay =]].

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
peden1995
peden1995

$$$ : 26145

ùhm!!! thỳ mỳnh chya tay =]]. Vide
Bài gửiTiêu đề: ùhm!!! thỳ mỳnh chya tay =]].   ùhm!!! thỳ mỳnh chya tay =]]. I_icon_minitimeSun Dec 06, 2009 4:37 pm

anh àh...có lẽ em viết entry nì tặng anh là entry cúi cùngùhm!!! thỳ mỳnh chya tay =]]. Picture.....

sau nì em hum làm phiền anh nữa....đường ai nấy điùhm!!! thỳ mỳnh chya tay =]]. Picture...hum ai xâm phạm bờ cõi của nhauùhm!!! thỳ mỳnh chya tay =]]. Picture....

thanks anh trong thời gian wa đã làm em vui...hạnh phúc.....

chúc anh lun vui vẻ...tỳm đc ngừ mò anh thấy hợp với anh thì anh chọn....

em sẽ tự sống đc khi hum có anh bên cạnh....

đúng...em íu đuối lóm...nhưng em sẽ tự mỳnh đứng lênùhm!!! thỳ mỳnh chya tay =]]. Picture....tự mình làm khổ mình thì cũng chýnh mình phải tháo raùhm!!! thỳ mỳnh chya tay =]]. Picture....

làm bạn thân thì em hum làm....vì trong tự điển của em hum có 2 từ nì....bạn bè thật sự thì cũng humùhm!!! thỳ mỳnh chya tay =]]. Picture...

em với anh bây h` là 2 thế giới # nhau ùiùhm!!! thỳ mỳnh chya tay =]]. Picture.....nên hum có bạn bè gì đây hết....

thui.....em hum viết thêm nữa....nói chung chia tay là hết....hum nói nhìuùhm!!! thỳ mỳnh chya tay =]]. Picture...

dị đi....pipo anh nhá.....có dịp ta sẽ gặp nhau....ùhm!!! thỳ mỳnh chya tay =]]. Picture....

ùhm!!! thỳ mỳnh chya tay =]].

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang