★ We Are One ★
Chào Mừng Bạn Vào Forum We Are One
★ We Are One ★
Chào Mừng Bạn Vào Forum We Are One
★ We Are One ★
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

★ We Are One ★

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
★ ★ ★ Chào Mừng Bạn Tham Gia Vào Đại Gia Đình We Are One ★ ★ ★

Share  | 

e se~ 1314520

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
peden1995
peden1995

$$$ : 26145

e se~ 1314520 Vide
Bài gửiTiêu đề: e se~ 1314520   e se~ 1314520 I_icon_minitimeSun Dec 06, 2009 3:05 pm

Lại 1 ngày âm thầm k0 anh lặng lẽ trôi qua , ko biết đã bắt đầu từ bao giờ em đã quen với cảm giác ko có anh , có lẽ thời gian xa anh nhiều hơn thời gian được ở bên anh nên đã hình thành cho em thói quen sống ko có anh

Dạo này ko biết sao nhiều chuyện xảy ra qua' làm cho em cảm thấy mệt mỏi , em rất cần có anh ở bên để tâm sự , để kể cho anh nghe hết tất cả những chuyện vui cũng như những chuyện ko vui.
À mà làm gì có chiện vui , vì đó là khoảng thời gian ko anh mà .
Từ bao giờ anh đã càng lúc càng xa em , ko biết có phải do nghĩ nhìu nên nghĩ bậy ko ?
Em cứ có cảm giác hình như anh ko còn quan tâm đến em nữa.
Em ko còn là người quan trọng nhất với anh nữa.
Vị trí của em trong lòng anh cũng ko còn được ở vị trí cao nữa.
Anh có thể sống mà ko nghĩ gì đến em.
Anh có thể sống mà ko cần có em .
Hay là anh đã tìm được người khác tốt
Em đa nghi qua' đúng ko , nhưng điều đó ko phải là ko thể xảy ra !
Anh đâu có biết em nhớ anh bao nhiêu.
Anh đâu có biết anh quan trọng bao nhiêu.
Anh đâu có biết em cần anh bao nhiêu ,
Tuy rằng lâu ngày ko được gặp anh nhưng em vẫn luôn chờ đợi , chờ 1 điều gì đó tưởng chừng như rất nhỏ nhoi nhưng đối với em nó vô cùng to lớn , em luôn chú ý vào điện thoại để mong chờ 1 điều gì đó .

Chờ 1 tin nhắn của anh .
Chờ có lúc anh bất giác nghĩ đến em và gọi cho em , thật nhỏ nhoi nhưng hình như vẫn ko thể nào xảy ra được . em chỉ còn biết ngồi nhìn và chờ đợi , em vẫn có thể gọi cho anh , nhưng sao em chỉ mở điện thoại lên rồi lại bỏ xuống , có lẽ vì em ko dám .

Anh ko biết mỗi lần anh bất ngờ nhắn tin cho em , em vui đến dường nào , ui sao mới nghĩ đến đây mắt em đã nhòa đi vì nước mắt ko còn nhìn thấy bàn phím nữa rồi.

Anh đâu biết hằng đêm nhớ anh em luôn ngặp tràn trong nước mắt , nhớ anh em ko thể nào ngăn cho mình ko khóc được , nhưng ko sao em không buồn đâu .

Em biết vị trí của mình là ở đâu.
Em sẽ trở về đúng vị trí của mình.
Giờ điều em có thể làm chỉ còn là âm thầm lặng lẽ để yêu anh , chờ đợi 1 lúc nào đó anh bùn và nhớ đến em với em , như thế có lẽ là hạnh phúc lắm rồi.
E sẽ 1314520 ( một đời 1 kiếp yêu mình anh]
LongKiem
LongKiem

$$$ : 26342

e se~ 1314520 Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: e se~ 1314520   e se~ 1314520 I_icon_minitimeSun Dec 06, 2009 3:25 pm

lần trước thì post 1 bài 10 lý do k nên yêu, bây h lại " e sẽ mãi yêu mình a ", haizzz đúng là con gái...^^
peden1995
peden1995

$$$ : 26145

e se~ 1314520 Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: e se~ 1314520   e se~ 1314520 I_icon_minitimeSun Dec 06, 2009 3:56 pm

thangjoy đã viết:
lần trước thì post 1 bài 10 lý do k nên yêu, bây h lại " e sẽ mãi yêu mình a ", haizzz đúng là con gái...^^
con gái thì sao con gái là zậy đó cho hok

Sponsored content

e se~ 1314520 Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: e se~ 1314520   e se~ 1314520 I_icon_minitime

e se~ 1314520

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang