★ We Are One ★
Chào Mừng Bạn Vào Forum We Are One
★ We Are One ★
Chào Mừng Bạn Vào Forum We Are One
★ We Are One ★
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

★ We Are One ★

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
★ ★ ★ Chào Mừng Bạn Tham Gia Vào Đại Gia Đình We Are One ★ ★ ★

Share  | 

(ST)I'm not cryng

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
lionking18
lionking18

$$$ : 26081

(ST)I'm not cryng Vide
Bài gửiTiêu đề: (ST)I'm not cryng   (ST)I'm not cryng I_icon_minitimeWed Dec 02, 2009 11:09 am

Em sẽ không khóc

Vì ngày hôm qua đã là quá khứ. Một ngày em yêu và được yêu. Một ngày sống lại trong hạnh phúc.

(ST)I'm not cryng 31701239073394

...em sẽ không khóc...

Vì những ngày đã qua. Nó quá đẹp và hãy để cho nó đẹp mãi. Những gì đã có khi ở bên nhau xin hãy giữ gìn, để mà trân trọng những gì sắp có......

(ST)I'm not cryng Xcv

...Em sẽ không khóc...

Vì em đã ra đi. Ra đi và không phải để trở về. Em sẽ bước ra khỏi cái vỏ bọc cố chấp, cố níu giữ những gì chẳng còn thuộc về mình.

(ST)I'm not cryng Picture

...Em sẽ không khóc...

Vì những gì em đã cho. Một quãng đời hạnh phúc và đủ đầy niềm vui, hạnh phúc. Những gì đã có thật đáng trân trọng.

...Em sẽ không khóc...

Vì em đã yêu quá nhiều. Điều gì quá cũng không đem lại cái gì tốt đẹp cả. Đó là cuộc sống.

(ST)I'm not cryng 2yodfko

...Em sẽ không khóc...

Vì em biết anh sẽ hạnh phúc và thành công. Đừng chùn bước anh nhé! Có thất vọng, có tổn thương nhưng rồi sẽ qua, anh sẽ lại đứng lên và bước tiếp. Em cũng sẽ như vậy.

(ST)I'm not cryng 19661227233020

...Em sẽ không khóc...

Vì em còn rất rất nhiều việc cần làm và nên làm. Công việc, học hành, bạn bè... Rồi em sẽ làm tất cả những gì em thích và em muốn. Em sẽ sống cho mình, sống cho riêng em.

...Em sẽ không khóc...

...Vì tất cả còn ở phía trước...

...Em sẽ không khóc...
Sẽ không còn khóc cho một tình yêu không còn giành cho mình nữa đâu anh à! Nơi đó, em sẽ là em. Mãi mãi...................:

(ST)I'm not cryng 61051227232986

P/s :: Yêu 1 ng là chấp nhận bước đi khi người ấy không cần mình nữa ... Yêu một người là chấp nhận buông tay người ấy ra khi người ấy muốn nắm chặt lấy một bàn tay khác ... Yêu một người là chấp nhận lừa dối người ấy rằng tình yêu của mình chấm dứt để cho người ấy không phải bận tâm suy nghĩ .. Và yêu một người là chấp nhận thay thế những giọt nước mắt bằng tất cả nụ cười của mình cho dù con tim mình có đớn đau bao nhiêu...

(ST)I'm not cryng

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang