★ We Are One ★
Chào Mừng Bạn Vào Forum We Are One
★ We Are One ★
Chào Mừng Bạn Vào Forum We Are One
★ We Are One ★
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

★ We Are One ★

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
★ ★ ★ Chào Mừng Bạn Tham Gia Vào Đại Gia Đình We Are One ★ ★ ★

Share  | 

Thinking Of You.....(ST)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
lionking18
lionking18

$$$ : 26136

Thinking Of You.....(ST) Vide
Bài gửiTiêu đề: Thinking Of You.....(ST)   Thinking Of You.....(ST) I_icon_minitimeWed Dec 02, 2009 10:27 am

Biển chiều thường bảng lảng trong không gian rộng lớn. Đó là cách thời gian níu kéo lại những gì đẹp đẽ nhất của một ngày. Đó cũng thường là cách giúp người ta quên đi một cách nhanh chóng những ký ức tình yêu. Là khi tâm hồn mở cửa trước biển chiều rộng lớn, là khi những vết chân trên cát để sóng cuốn đi dễ dàng nhất, là khi tất cả tình yêu được thả tung bay lên trời còn giọt nước mắt có thể lặng thầm rơi vào trong ...

Thinking Of You.....(ST) Combo.pl?id=8736471&frame=023

Dòng chữ phai nhòa trên cát,
Biển xóa đi từng dấu chân in hằn,
Ngọn sóng xô vào giấc mơ đêm hôm nào,
Tay cầm tay nghẹn ngào như không nói

Thinking Of You.....(ST) User458043_pic201139_1227965684

"Tình chỉ đẹp khi còn dang dở". Ai đã nói như thế để Anh có cớ nói với Em rằng, mình nên để cho tình yêu này mãi mãi đẹp ở đây thôi. Và có phải những gì dang dở cũng làm cho người ta nuối tiếc, làm người ta buồn phiền mãi không thôi. Em sẽ không còn bước bên đi Anh trong những chiều đầy gió, không thể tìm lại những chiều bên ANh ngắm hoàng hôn, chẳng còn những buổi tối chỉ mình ta và sao trời lấp lánh.... Và nếu tất cả là vết chân kỉ niệm còn mãi hằn in trên cát một mối tình thì giờ đây sao Anh lại là sóng vô tình cuốn trôi đi mộng đẹp tình mình.

Thinking Of You.....(ST) User458043_pic201144_1227965713

Bờ cát vẫn gọi tên anh,
Ngọn sóng vẫn chờ bước chân anh quay về.
Dù biết ta đành mất nhau mãi mãi,
Sao tim em luôn mong chờ 1 ngày.
"Giá mà có thể quên được tất cả, phải không anh...”

Thinking Of You.....(ST) User458043_pic201138_1227965684

"Chẳng thể nào quên đc đâu Anh"
Ngày chia tay, chỉ nhẹ nhàng là tóc Em vờn nhẹ trong gió, là hững hờ tiếng Em thở dài giấu kín. Mình cứ đợi chờ nhau như thế cái khoảnh khắc người kia nói lời tạm biệt. Dù thầm hiểu trong lòng nhau sẽ đau mà sao vẫn phải chấp nhận ta đang đứng giữa ngã ba đường. Lối Anh đi sẽ ấm áp bên một người khác, lối Em đi sẽ lại đơn côi một bóng, con đường ta đã qua khép lại để cho sự bắt đầu bằng những lối đi như thế. Ngày tháng nào còn là ý nghĩa với Em nữa, khi Anh đã sang ngang và bỏ mặc mình Em với lời chúc "...hãy đi tìm cho mình một người xứng đáng hơn Anh...". Anh đâu biết

Thinking Of You.....(ST) Combo.pl?id=8906314&frame=023

Bờ cát vẫn chờ con sóng dẫu biết sóng bây giờ xa lắm.
Ngồi gấp những vì sao ước, chúc anh được hạnh phúc,

Thinking Of You.....(ST) Combo.pl?id=8789238&frame=023

Dòng chữ năm nào trên cát nay tan vào tận hư vô,
Thôi nhé anh từ nay em chôn vào sâu trái tim bóng hình anh.

Thinking Of You.....(ST) Combo.pl?id=9112986&frame=023

Đôi lời cuối cùng dành cho Anh, Em đã viết lên cát. Chỉ chút nữa thôi khi sóng lại xô bờ sẽ cuốn đi một lâu đài tình yêu mình xây lên bằng cát, xóa đi tiếng cười trong trẻo tan trong làn gió biển, giấu đi một hình người mãi bước đi tìm dấu chân cũ mãi xa.... Có thể, mọi thứ đều có thể xóa đi trong cuộc đời, còn Em sẽ không thể xóa Anh trong ký ức. Nơi đây, sóng sẽ giữ hoài trong lòng dòng chữ... "Em yêu Anh"!

Thinking Of You.....(ST) User667053_pic210708_1229053236

Chẳng thể nào quên được tất cả đâu anh
Cố bước đi mà sao bước vô hồn
Ký ức vẽ nên những hình hài vô thức
Giá mà, quên được tất cả ... phải không anh?

Thinking Of You.....(ST)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang