★ We Are One ★
Chào Mừng Bạn Vào Forum We Are One
★ We Are One ★
Chào Mừng Bạn Vào Forum We Are One
★ We Are One ★
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

★ We Are One ★

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
★ ★ ★ Chào Mừng Bạn Tham Gia Vào Đại Gia Đình We Are One ★ ★ ★

Share  | 

My sun (ST)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
lionking18
lionking18

$$$ : 26136

My sun (ST) Vide
Bài gửiTiêu đề: My sun (ST)   My sun (ST) I_icon_minitimeTue Dec 01, 2009 7:14 am

[sưu tầm]My sun
Em luôn nghĩ rằng: "Khi yêu nhau, hãy dành cho nhau những bất ngờ thú vị... những bất ngờ nhỏ ấy sẽ tạo nên những gợn sóng tình cảm lãng mạn trên dòng sông tình yêu được bồi đắp bởi sự mới mẻ của tình yêu". Bây giờ em đang yêu, em đang được thưởng thức những hương vị mới nhưng ngọt ngào của tình yêu mang lại.

[You must be registered and logged in to see this link.]

Hãy để tình yêu không phải là sự ích kỉ, không phải là sự dựa dẫm đến từ một phía. Anh mang đến cho em bất ngờ và niềm vui, em cũng muốn anh hạnh phúc với những bất ngờ em dành cho anh. Nếu có thể làm lại một lần nữa, em vẫn sẽ viết cho anh một bức thư ngắn ngắn thôi, điểm xuyết vào đó là những đường nét trang trí cho từng chữ "I LOVE U". Âm thầm để trước cửa nhà anh vào buổi sáng khi anh còn chưa thức dậy, rồi giả vờ là một đứa trẻ con nghịch ngợm ấn chuông cửa, chờ anh bước tới... đọc thư của em, và cười. Em biết lúc đấy anh đang vui, hạnh phúc và nó làm trái tim em cũng như đang nhảy nhót với niềm hạnh phúc của anh, của em, của con tim cả hai chúng ta.

Em là hoa Hướng Dương, luôn hướng về mặt trời - là anh.

Đã có lần em nói với anh rằng "em thích hoa hướng dương", em thích nó vì nó luôn hướng về mặt trời, và mặt trời của em là anh đấy! Nhưng mặt trời của em không quá chói chang, không quá gay gắt, mặt trời của em lãng mạn, nhẹ nhàng, mặt trời luôn ở bên em, luôn làm em ngỡ ngàng trong sự sung sướng. Em nhận ra rằng em chẳng bao giờ có thể dỗi anh được vì cứ mỗi lần em bắt đầu thì anh lại xoa dịu sự hờn dỗi ấy trong em bẳng những món quà bất ngờ. Và hôm nay, ấy chính là những bông hoa hướng dương.

Anh đáng ghét lắm, vì anh lại làm em yêu anh nhiều hơn rồi. Cứ mỗi lần nghĩ đến hình ảnh anh, những lần chúng ta đi chơi, những lần anh mang đến bất ngờ cho em hoặc bắt gặp ánh mắt anh nhìn em, rồi cả lúc anh cười khi em làm cho anh một vật gì đấy, em lại thấy mình thật may mắn, em lại thấy tình yêu của chúng ta lúc nào cũng mới mẻ, lúc nào cũng như vừa mới yêu nhau. Một tuần bảy ngày, 6 ngày gặp nhau, 7 ngày nhớ.

Mọi người cứ nói rằng, dân IT, dân lập trình thì rất khô cứng, nhưng anh chẳng thế gì cả. Anh ngọt ngào lắm, lãng mạn lắm, tuyệt vời lắm. Anh làm em cảm thấy tự hào khi được là người anh yêu vì anh quan tâm đến em thật nhiều. Thỉnh thoảng em cũng thích ngắm cái lúc anh ghen ghen mà anh lại cố giấu, trông buồn cười lắm, trông như trẻ con ấy; mà anh à, em chẳng yêu ai khác ngoài anh đâu.

My sun (ST)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang