★ We Are One ★
Chào Mừng Bạn Vào Forum We Are One
★ We Are One ★
Chào Mừng Bạn Vào Forum We Are One
★ We Are One ★
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

★ We Are One ★

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
★ ★ ★ Chào Mừng Bạn Tham Gia Vào Đại Gia Đình We Are One ★ ★ ★

Share  | 

Anh .. ♥(ST)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
lionking18
lionking18

$$$ : 26136

Anh .. ♥(ST) Vide
Bài gửiTiêu đề: Anh .. ♥(ST)   Anh .. ♥(ST) I_icon_minitimeTue Dec 01, 2009 6:57 am

Anh ..

Đã bao lâu rồi em không gặp anh nhỉ ?!. 2 năm rồi đấy anh, chính xác là 2 năm 3 tháng 6 ngày.

Anh biết không, từ ngày anh bỏ đi, anh đã lấy hết tất cả cảm giác của em. Cảm giác đc yêu thương, cảm giác hạnh phúc, cảm giác đc anh chở che, cảm giác nhận đc sự an ủi từ anh.

Anh .. ♥(ST) Picture

Tất cả như đốt cháy trong trái tim em, xóa mờ đi những cảm giác ấy, làm em không có chút đc hy vọng để sống, trái tim em như tan ra thành máu, em đau Anh .. ♥(ST) Picture.

Anh .. ♥(ST) Picture

Rồi .. từ ngày anh bỏ đi, căn nhà kia, góc phố kia như trống vắng, em cứ ngỡ như anh mãi bên em, em cứ ngỡ như anh sẽ yêu em đến hết đời, và chúng ta sẽ hạnh phúc đến khi nhắm mắt, em ngỡ ..

Anh .. ♥(ST) Picture

Anh đi .. anh đi cõi âm, em cõi dương, dường như có 1 khoảng cách rất xa, và em không thể gặp mặt anh 1 lần nào nữa. Anh đi .. bỏ em 1 mình, anh đành vậy sao anh ?!.

Anh .. ♥(ST) Picture

Rồi .. những hình ảnh của hiện tại cứ thế mà tiếp diễn, xóa mờ đi những hình ảnh của quá khứ, nhưng trong em, anh không bao giờ mờ, hình ảnh của anh vẫn trong trái tim của anh, nó vẫn ở đấy. Em hy vọng, hy vọng anh sẽ về bên em, 2 ta lại có thể cùng đi dạo, cùng ăn kem, cùng shopping, cùng nhau tận hưởng hạnh phúc Anh .. ♥(ST) Picture.

Anh .. ♥(ST) Picture

Anh ra đi vì 1 lý do rất đơn giản, anh mệt mỏi Anh .. ♥(ST) Picture. Em biết, căn bệnh của anh là rất đau đớn, nó hành hạ anh, nét mặt hồng hào ngày xưa của anh đã không còn, mà thay vào đó là nét mặt xanh xao, thiếu sức sống, những lúc ấy em thương anh lắm, em nói với anh .. " Cố lên anh nhé ".

Nhưng .. cơ thể của anh không chịu đựng đc những vết cắt, vết xé, những cơn đau nó cứ đến với anh bất chợt, nó ăn vào trong tủy của anh, làm anh đau đớn .. Anh đi Anh .. ♥(ST) Picture.

Anh .. ♥(ST) Picture

Em cố gắng mỉm cười, em cố gượng dậy, em cầu mong anh bình yên Anh .. ♥(ST) Picture.

Em sẽ sống vì anh đã nói:

" Nhóc, nghe anh nói này, dù anh có đi đâu, đi thật xa, thì nhóc vẫn cố sống nhé, dù anh không ở cạnh nhóc, nhưng anh sẽ cầu mong cho nhóc được hạnh phúc Anh .. ♥(ST) Picture "

Anh .. ♥(ST) Picture

Em hứa, em sẽ cố sống, bởi lẽ .. em sống để anh được vui và nhớ em Anh .. ♥(ST) Picture.

Tình yêu của đời em.

[ Một câu chuyện có thật Anh .. ♥(ST) Picture ]

Anh .. ♥(ST)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang